Olùpèsè Owó Dáradára GÍGA ÌDÍNKÀ OMI (SMF)
Àwọn ọ̀rọ̀ tó jọra
Aṣoju Slushing, ṣiṣe giga
Awọn ohun elo ti SMF
1. Ó yẹ fún kọnkírítì irin tí a ti ṣe àgbékalẹ̀ àti èyí tí a fi irin ṣe ní onírúurú ilé iṣẹ́ àti àwọn ilé ìgbìmọ̀, ìtọ́jú omi, ìrìnnà, àwọn èbúté, àwọn ìjọba ìbílẹ̀ àti àwọn iṣẹ́ mìíràn.
2. Ó yẹ fún kọnkírítì tó lágbára gan-an, tó lágbára gan-an àti tó lágbára àárín, bákan náà ó lè lágbára ní ìbẹ̀rẹ̀, tó lè dúró ṣinṣin ní ìwọ̀nba, tó sì lè dín yìnyín kù, tó sì lè dín omi kù.
3. Àwọn ohun èlò kọnkíríìkì tí a ti ṣe tẹ́lẹ̀ tí ó yẹ fún ìmọ̀-ẹ̀rọ gbígbóná.
4. Ó yẹ fún àwọn èròjà tí ó ń dín omi kù (ìyẹn ni, ohun èlò àbínibí) fún onírúurú àwọn afikún ìta.
Ìsọfúnni ti SMF
| Àdàpọ̀ | Ìlànà ìpele |
| Ìfarahàn | Lulú funfun |
| Ìwọ̀n Púpọ̀ (kg/m3) | 700±50 |
| Ọrinrin | ≤5% |
| ÌṢÍṢẸ́ NÍNÚ SLURRY | ≥220MM |
| Fineness (sieve kọja 0.3mm) oṣuwọn kikopa | ≥95% |
Àwọn ànímọ́ rẹ̀: àwọn ohun èlò ìdènà omi tó gbéṣẹ́ ní ipa tó lágbára lórí símẹ́ǹtì, èyí tó lè mú kí iṣẹ́ ìdàpọ̀ símẹ́ǹtì àti ìdàpọ̀ símẹ́ǹtì sunwọ̀n sí i. Ní àkókò kan náà, ó dín lílo omi kù gan-an, ó sì mú kí iṣẹ́ kọnkérétì sunwọ̀n sí i. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn ohun èlò ìdènà omi tó gbéṣẹ́ gan-an yóò mú kí ìdàpọ̀ símẹ́ǹtì sunwọ̀n sí i, a ó sì tú omi jáde. Ohun èlò ìdènà omi tó gbéṣẹ́ gan-an kò yí àkókò ìdàpọ̀ símẹ́ǹtì padà. Tí iye oògùn tí a fi ń ṣe oògùn bá pọ̀ (oògùn tó pọ̀), ó máa ń dínkù díẹ̀, ṣùgbọ́n kò ní fa ìdàgbàsókè kíákíá ti kọnkérétì tó le kù.
Ó lè dín iye omi tí a ń lò kù gan-an, kí ó sì mú kí agbára kọnkíríìkì tó ń dàgbà pọ̀ sí i. Nígbà tí ó bá ń pa agbára rẹ̀ mọ́, ó lè fi 10% tàbí jù bẹ́ẹ̀ lọ pamọ́ símẹ́ǹtì.
Àkójọpọ̀ ion chlorine náà kéré, kò sì fa ipa ìpata lórí ìfúnpọ̀ náà. Ó lè mú kí kọnkírítì má ṣe rí ara rẹ̀, kí ó má baà dì, kí ó sì tún lè dín ìdàrúdàpọ̀ rẹ̀ kù, kí ó sì tún mú kí kọ́nkírítì náà pẹ́ títí.
Iṣakojọpọ ti SMF
25KG/ÀPÒ
Ibi ipamọ yẹ ki o wa ni ipo tutu, gbẹ ati ki afẹ́fẹ́ wa.
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo














