ojú ìwé_àmì

awọn ọja

Awọn aṣelọpọ ferric aluminiomu sulphate kekere ti o ga julọ

àpèjúwe kúkúrú:

Aluminium sulfate, tí a tún mọ̀ sí ferric aluminum sulphate, jẹ́ ohun èlò aláìlẹ́gbẹ́ tí ó ní onírúurú lílò ní onírúurú iṣẹ́. Lúùlù kirisita funfun yìí, pẹ̀lú àgbékalẹ̀ Al2(SO4)3 àti ìwọ̀n molikula ti 342.15, ní àwọn ànímọ́ ìyanu tí ó sọ ọ́ di ohun pàtàkì nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Ohun-ìní Ti ara àti Kẹ́míkà

Ojuami ti o nyo:770℃

Ìwọ̀n:2.71g/cm3

Ìrísí:lulú kirisita funfun

Yíyọ:ó lè yọ́ nínú omi, kò lè yọ́ nínú ethanol

Àwọn Ohun Èlò àti Àǹfààní

Nínú iṣẹ́ ìwé, a sábà máa ń lo ferric aluminum sulfate tí kò ní ferric gẹ́gẹ́ bí ohun tí ń mú kí omi rọ̀, emulsion wax, àti àwọn ohun èlò rọ́bà mìíràn. Agbára rẹ̀ láti dìpọ̀ àti láti mú kí àwọn èérí bíi pátákó tí a so mọ́ ara wọn, mú kí ó ṣiṣẹ́ dáadáa ní mímú kí ìwé yékéyéké àti dídára rẹ̀ sunwọ̀n sí i. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò tí ń mú kí omi rọ̀, ó ń ran àwọn èérí àti àwọn èérí kúrò láti rí i dájú pé omi mímọ́ àti ààbò wà fún onírúurú ète.

Lílo ohun mìíràn tó ṣe pàtàkì fún ferric aluminum sulfate tí kò ní ferric ni lílo rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìpamọ́ fún àwọn ohun èlò ìpaná foomu. Nítorí àwọn ànímọ́ kẹ́míkà rẹ̀, ó mú kí agbára ìfọ́mú pọ̀ sí i, ó sì mú kí ìdúróṣinṣin fọ́ọ̀mù náà pọ̀ sí i, èyí tó ń rí i dájú pé iná náà máa pẹ́ títí, tí ó sì ń dín iná kù dáadáa. Ní àfikún sí i, ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò pàtàkì nínú ṣíṣe àwọn ohun èlò alum àti aluminiomu funfun, tí a ń lò nínú onírúurú iṣẹ́ ilé-iṣẹ́.

Ìlò tí ferric aluminum sulfate tí kò pọ̀ tó láti fi ṣe iṣẹ́ ọnà gbòòrò ju àwọn ilé iṣẹ́ wọ̀nyí lọ. A tún lè lò ó gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìyípadà àwọ̀ epo àti ìyípadà òdòdó, èyí tí ó ń mú kí àwọn epo tí a lò ní onírúurú iṣẹ́ túbọ̀ mọ́ kedere àti mímọ́. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, àwọn ohun ìní rẹ̀ mú kí ó jẹ́ ohun èlò pàtàkì nínú iṣẹ́ ìṣègùn, níbi tí ó ti ń rí àwọn ohun èlò ìṣègùn àti ìṣẹ̀dá oògùn.

Fún àwọn tí ó ní ìfẹ́ sí àwọn ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀, ó yẹ kí a mẹ́nu kàn án pé a lè lo ferric aluminum sulfate tí kò ní ferric láti ṣe àwọn òkúta iyebíye àti ammonium alum tí ó ga jùlọ. Agbára rẹ̀ láti ṣe àwọn kirisita àti ìdènà rẹ̀ sí àwọn ohun tí ó ń fa àyíká mú kí ó jẹ́ ohun èlò tí a fẹ́ fún ṣíṣẹ̀dá àwọn òkúta iyebíye oníṣọ̀nà. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ó ń ṣe àfikún sí ṣíṣẹ̀dá ammonium alum tí ó ga jùlọ, èyí tí a ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́.

Àwọn àǹfààní àti ìlò ti ferric aluminum sulfate tí kò ní ferric jẹ́ ohun tí a kò lè jiyàn rẹ̀. Ipa rẹ̀ nínú iṣẹ́ ìwé, ìtọ́jú omi, ìfọ́mọ́ná, àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀ka mìíràn ló mú kí ó jẹ́ ohun tí a kò lè fọwọ́ sí. Nígbà tí a bá ń wá àwọn ohun èlò tàbí àwọn afikún tí ó lè mú kí dídára àti iṣẹ́ àwọn ọjà pọ̀ sí i, ferric aluminum sulfate tí kò ní ferric dúró fún bí ó ṣe ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti bí ó ṣe ń ṣiṣẹ́ dáadáa.

Àlàyé ti Súfíìmù Aluminiomu Ferric Kekere

Àdàpọ̀

Ìlànà ìpele

AL2O3

≥16%

Fe

≤0.3%

Iye PH

3.0

Ohun tí kò lè yọ́ nínú omi

≤0.1%

Lúùlù funfun tí a mọ̀ sí àlùmíníọ̀mù súfítílà, tàbí ferric aluminum sulphate, jẹ́ ohun pàtàkì pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò ní onírúurú ilé iṣẹ́. Yálà ó ń mú kí dídára ìwé sunwọ̀n síi, ó ń tọ́jú omi, ó ń mú kí ìdádúró iná sunwọ̀n síi, tàbí ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò aise nínú onírúurú iṣẹ́ ṣíṣe, ferric aluminum sulphate tí kò níye lórí fi hàn pé ó níye lórí. Ó ń lo agbára rẹ̀ àti onírúurú ìlò rẹ̀ mú kí ó jẹ́ ohun pàtàkì nínú ṣíṣe ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọjà àti ohun èlò. Nígbà tí o bá tún rí ọ̀rọ̀ náà aluminum sulfate tàbí ferric aluminum sulphate, o ó lóye ìtumọ̀ rẹ̀ dáadáa àti ipa pàtàkì tí ó ń kó nínú onírúurú iṣẹ́.

Iṣakojọpọ ti Sulphate Aluminiomu Ferric Kekere

Iṣakojọpọ: 25KG/APO

Awọn iṣọra iṣiṣẹ:Iṣẹ́ pípẹ́, èéfín àdúgbò. Àwọn olùṣiṣẹ́ gbọ́dọ̀ ní ẹ̀kọ́ pàtàkì kí wọ́n sì tẹ̀lé ìlànà iṣẹ́ náà dáadáa. A gbani nímọ̀ràn pé kí olùṣiṣẹ́ wọ ìbòjú erùpẹ̀ tí ó ń mú kí ara rẹ̀ gbóná, àwọn gíláàsì ààbò kẹ́míkà, aṣọ iṣẹ́ ààbò, àti àwọn ibọ̀wọ́ rọ́bà. Yẹra fún mímú eruku jáde. Yẹra fún fífi ọwọ́ kan àwọn ohun èlò oxidants. Fífi ẹrù àti ṣíṣí sílẹ̀ díẹ̀ nígbà tí a bá ń lò ó láti dènà ìbàjẹ́ nínú ìdìpọ̀. A fi àwọn ohun èlò ìtọ́jú pajawiri tí ń jò sílẹ̀ sínú àpótí. Àwọn àpótí tí ó ṣófo lè ní àwọn èérún tí ó léwu.

Awọn iṣọra ipamọ:Tọ́jú sí ilé ìkópamọ́ tí ó tutù tí afẹ́fẹ́ sì ń fẹ́. Pa mọ́ kúrò nínú iná àti ooru. Ó yẹ kí a tọ́jú rẹ̀ lọ́tọ̀ sí ohun èlò ìfọṣọ, má ṣe da ìpamọ́ pọ̀. Àwọn ibi ìtọ́jú gbọ́dọ̀ ní àwọn ohun èlò tó yẹ láti dènà ìjò.

Ibi ipamọ ati gbigbe:Àpò náà gbọ́dọ̀ pé pérépéré, kí ẹrù náà sì wà ní ààbò. Nígbà ìrìnàjò, ó ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé àpótí náà kò jò, kò wó lulẹ̀, kò wó lulẹ̀ tàbí kò bàjẹ́. Ó jẹ́ òfin láti dapọ̀ mọ́ àwọn ohun èlò oxidant àti àwọn kẹ́míkà tí a lè jẹ. Nígbà ìrìnàjò, ó yẹ kí ó wà ní ààbò kúrò lọ́wọ́ oòrùn, òjò àti ooru gíga. Ó yẹ kí a fọ ​​ọkọ̀ náà dáadáa lẹ́yìn ìrìnàjò.

Gbigbe awọn eekaderi1
Gbigbe awọn eekaderi2
ìlù

Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo

Àwọn ìbéèrè tó ń wáyé nígbà gbogbo

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa