ICIF CHINA 2025
Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀ ní ọdún 1992, Ìfihàn Ilé Iṣẹ́ Kékeré ti China (1CIF China) ti rí ìdàgbàsókè tó lágbára ti ilé iṣẹ́ epo àti kẹ́míkà orílẹ̀-èdè mi, ó sì kó ipa pàtàkì nínú gbígbé ìyípadà ìṣòwò ilé àti òkèèrè lárugẹ nínú iṣẹ́ náà. Ní ọdún 2025, Ìfihàn Ilé Iṣẹ́ Kékeré ti China 22nd yóò jẹ́ àkọlé “Gbígbé sí Ọ̀nà Tuntun àti Ṣíṣẹ̀dá Orí Tuntun Papọ̀”, pẹ̀lú “Ìfihàn Ilé Iṣẹ́ Kékeré ti China International” gẹ́gẹ́ bí ààrín, wọn yóò sì para pọ̀ dá “Ọ̀sẹ̀ Ilé Iṣẹ́ Kékeré ti China” pẹ̀lú “Ìfihàn Ìmọ̀-ẹ̀rọ Rọ́bà ti China International” àti “Ìfihàn Àwọn Adìpọ̀ àti Àmì Ẹ̀yà China International”. Ó ti pinnu láti darapọ̀ àwọn ohun èlò ilé iṣẹ́, láti fa ẹ̀wọ̀n ìṣòwò ilé iṣẹ́ náà gbòòrò sí i, àti láti ṣe gbogbo ipa láti ṣẹ̀dá ìṣẹ̀lẹ̀ ìpàṣípààrọ̀ ilé iṣẹ́ epo àti kẹ́míkà ọdọọdún láti fi agbára tuntun sínú ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ náà.
Láti ọjọ́ kẹtàdínlógún oṣù kẹsàn-án sí ọjọ́ kọkàndínlógún oṣù kẹsàn-án ọdún 2025, ICIF China yóò tẹ̀síwájú ní ìpele tó gbòòrò, tó gbòòrò, àti tó ga jù, èyí tó máa pèsè ìpele ìpàṣípààrọ̀ ìṣòwò tó ga jù fún ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ epo àti kẹ́míkà. Yóò tún mú kí ọjà àgbáyé fẹ̀ sí i, yóò kó agbára ríra kárí ayé jọ, yóò ran ilé iṣẹ́ epo àti kẹ́míkà lọ́wọ́ láti mú ìṣòwò kárí ayé fẹ̀ sí i, yóò sì ṣí ọ̀nà méjì ti ọjà ilé àti òkèèrè lọ́nà tó péye.
Ó kó gbogbo ẹ̀ka jọ pẹ̀lú agbára àti àwọn ohun èlò epo rọ̀bì, àwọn kẹ́míkà ìpìlẹ̀, àwọn ohun èlò kẹ́míkà tuntun, àwọn kẹ́míkà tó dára, ààbò kẹ́míkà àti ààbò àyíká, ìmọ̀ ẹ̀rọ kẹ́míkà àti ohun èlò, ìṣètò oní-nọ́ńbà-ìṣẹ̀dá ọlọ́gbọ́n, àwọn ohun èlò kẹ́míkà àti ohun èlò ìdánwò, ṣíṣẹ̀dá ìṣẹ̀lẹ̀ kan ṣoṣo fún ilé iṣẹ́ náà àti fífúnni ní àwọn èrò tuntun fún aásìkí àti ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ náà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-10-2025









